Sirrin cin nasara a matsayin masana'antar sana'a shine cajin isasshe kowace pint, amma har yanzu ƙasa da gidan abinci na unguwa, don samun riba.Wannan farashin gasa zai jawo hankalin mutanen da ke neman farashi mai kyau akan abubuwan sha masu inganci, kuma waɗancan mutanen za su iya zama amintattun kwastomomi na dogon lokaci.
Amma akwai fa'ida: sabo-sabo, ƙananan giyar sana'a ba ta da arha.Farashin giya na fasaha yana tasiri da abubuwa da yawa.Mun yi imanin cewa zuba jari a cikin waniingancin giyakuma kayan isar da giya na iya yin nisa don rage wasu daga cikin waɗannan farashin.Don amsa tambayar, "Ta yaya zan adana kuɗi a cikin aikin noma?", za mu bayar da rarrabuwar kawuna na farashin masana'anta kuma mu tattauna yadda za a rage farashin.
Farashin Kasuwancin Sana'a
Dukansu giya na kasuwanci da na sana'a suna farawa da sinadirai iri ɗaya, kamar: ruwa, yisti, malt da hops, wanda shine tushen shayarwa kuma yana iya tantance menene ingancin giyar da kuke da ita.
Yisti
Yisti na iya bambanta sosai dangane da ɗanɗanon kayan aikin giya.Wasu masana'antun suna yin nasu yisti kuma suna ajiyewa akan wannan sinadari a sakamakon haka.
Malt
Malt yana ba da sukarin da ke juyar da giya zuwa barasa, don haka ya zama dole a cikin harkar kasuwanci da sana'a.Ba kamar yawancin masana'antun sana'a ba, masana'antun kasuwanci suna rage farashi ta hanyar hada hatsi kamar masara da shinkafa tare maimakon amfani da sha'ir.Baya ga biyan kuɗi mai ƙima don malts masu ƙima, masu sana'ar sana'a suna ƙara ƙarin malt don haɓaka ɗanɗanon giya.
Hops
Akwai nau'ikan hops iri-iri da yawa, kuma yayin da ake buƙatar wasu nau'ikan, ƙimar su.
Aiki
Idan aka ɗauka yana ɗaukar kimanin sa'o'i 20 don yin gunkin giya, kuma sanin cewa matsakaicin albashin sa'a na masu sana'a shine $ 21, gunkin giya na iya jawo farashin aiki har zuwa $420.Koyaya, lokacin da aka raba shi zuwa kegs da fakiti shida, kowane kwalban giya yana biyan kuɗi kaɗan ne kawai a cikin aiki.
Kayan Aikin Biya da Hayar Wuri
Domin aiwatar da aikin girki ya faru, ana buƙatar siyan kayan aiki kuma dole ne a yi hayar sarari don ɗaukar kayan aikin.Jimlar farashin kayan aikin ƙira da sararin samaniya ya dogara da girman girman da kuke son zama kamfanin ku, nawa kayan aikin da kuka saya, da kuma ko kun yanke shawarar siyan sabon ko tsohon samfur.Koyaya, kuna iya tsammanin biya aƙalla kusan $100,000 ko ma miliyoyin daloli.Kudin kayan aiki da sararin samaniya ba ya haɗa da wasu mahimman la'akari kamar tallace-tallace, abubuwan da suka faru ko R&D.
Sauran Farashin
Abubuwa na musamman irin su kayan yaji, wake kofi, lactose, maple syrup, 'ya'yan itace da sauran abubuwan daɗaɗɗa na iya ƙarawa har zuwa farashin fakiti huɗu ko shida.
Kuma yin giya akai-akai yana nufin za ku buƙaci kashe lokaci da kuɗi akan sauran sassan kasuwancin ku.Kuna buƙatar tsaftace wurin da ake noma, yin takarda, biyan haraji, kula da wurin, inganta kasuwancin ku, da yin duk sauran ayyukan da ke da alaƙa da gudanar da kamfani.
Rage kashe kuɗin sana'a ta hanyar saka hannun jari a kayan aiki masu inganci
Kayan aikin ƙira na iya zama tsada.Amma za ku iya rage kuɗin sana'ar ku idan kun ƙaura daga daidaitattun hanyoyin da kuke amfani da su tun farkon kasuwancin ku kuma ku saka hannun jari a cikin ingantattun kayan aikin ƙira.Kayan aikin ku za su ɗorewa da gaske, kuma zaku iya rage asarar samfur sosai saboda gurɓatawa yayin aikin ƙira.Ta hanyar fasahar ci gaba na kayan aikin giya don ceton ruwa, iskar gas da giyar asarar, wanda shine hanya mafi kyau don rage farashin ci gaba.
Kayan aiki na zamani na zamani wanda ke adana kuɗi da kuma samar da giya mafi kyau
Kayan aikin mu na noma yana mai da hankali koyaushe akan ingancin farashi, inganci da ingantaccen aiki mai inganci.Muna sane da cewa waɗannan sharuɗɗan suna da mahimmanci idan masana'antar ku za ta ci gaba da yin gasa kuma ta ci gaba da yin nasara.Kayan aikin mu na mashaya yana da manufa ɗaya a zuciya: don samar muku da mafi kyawun bayani don shayarwar giyar ku.Sassauci a cikin nau'ikan giya da yuwuwar faɗaɗa suna da mahimmanci anan kamar daidaitaccen ɗanɗanon samfurin ku.
Muna raba gwanintar mu tare da ku daga matakan tsarawa na farko.Muna ba da shawarar ingantacciyar na'ura da iya aiki don buƙatun ku kuma muna goyan bayan ku wajen zaɓar wurin ku har sai kun yanke shawarar mafi kyawun nau'in giya.A takaice: Kuna amfana daga sabis ɗinmu masu yawa kuma kuna samun cikakketurnkey Brewing tsarindon fara yin giya akan lokaci da kasafin kuɗi.
Lokacin aikawa: Oktoba-16-2023