Bayani
Pneumatic presses tare da tsakiya membranes
Wadannan matsi suna da membrane tubular da aka yi da kayan da ba mai guba ba, wanda aka haɗe zuwa wani abu mai goyan bayan fuka-fuki;wannan membrane (wanda ko da yaushe ya kasance m a tsakiyar drum) da kuma goyon bayan kashi ake sa'an nan saka a kan gatari na bakin karfe perforated drum.
Dole ne matsi daga aikin membrane yana gudana ta tashoshi a cikin nau'in grid mai ratsa jiki da ke haɗe zuwa cikin ɗakin jigilar kaya.
Sabon sabon abu mai ban sha'awa na waɗannan samfuran yana cikin waɗannan tashoshi don zubar da dole.
Ana haɗe grid a cikin tanki kuma an shirya su don samar da zobba a kusa da axis na tsakiya;ɗakunan da za a ɗauka dole ne su kasance masu faɗi kamar grid mai raɗaɗi, kuma an halicce su a cikin tanki.
Wannan yana tabbatar da aiki mai sauri da inganci, aiki mai tsauri ba tare da tsangwama ba.
Yana da sauƙi a ga babban koma baya dangane da fitarwa da tattalin arziƙin aiki wanda wannan maganin ke bayarwa ta hanyar kwatanta na'ura ta al'ada, watau.
* an ninka yankin da ke dannewa don daidai girman latsa;
* jimlar lokacin latsawa yana raguwa sosai, zuwa rabin lokacin da aka saba;
*'Ya'yan inabin da aka niƙa suna ƙarewa a ƙananan matsi na aiki, ta yin amfani da ƙarancin latsawa da rugujewa, kuma saboda haka tare da ƙarancin kulawa;
*A cikin latsawa, ana rarraba samfurin a cikin madaidaicin sirara, kuma dole ne ya takura a saman gabaɗayan ganga.
Duk fa'idodin:
Godiya ga waɗannan fasalulluka, ingancin dole ne ya inganta sosai.
A gaskiya ma, 'ya'yan inabin da aka murkushe sun ƙare a ƙarƙashin ƙananan matsi na aiki, tare da ƙananan latsawa da raguwa, suna ba da haske, babban inganci dole ne tare da ƙananan matakan polyphenols (kayan sharar gida wanda ke sa dole ne girgije).
Yawan inabi da za a murkushe a cikin ganga ba ya yin wani dogon aiki kuma nauyinsa ya riga ya haifar da ɗimbin ruwa mai yawa a duk faɗin wuraren tashoshi.
Matsakaicin matsa lamba (wanda bai wuce sanduna 1.5 ba) ana buƙata kawai don ƴan gajerun zagayowar a ƙarshen shirin.
Samfuran har zuwa PEC 100 sun haɗa da na'ura don haɓakawa / lalata membrane, yayin da manyan samfuran ana amfani da su tare da naúrar daban.
Godiya ga tsarin shirye-shirye masu sassaucin ra'ayi da abokantaka mai amfani, babu iyaka ga nau'in innabi da za'a iya dannawa.A haƙiƙa, kwamitin sarrafawa ya cika tare da kwamfuta mai shirye-shirye (PLC) don kammala ta atomatik na dukkan matakan sarrafawa.
A ƙarƙashin latsa akwai tanki don tattarawa da canja wurin dole ya fito daga ganga.
A ƙarshen sake zagayowar aiki, latsa na iya sauke marc ɗin inabi da sauri kuma ana yin tsaftacewar latsa cikin sauƙi ta hanyar rashin kowane nau'in maɓalli na ciki, wanda ke sa tsarin tsaftacewa ya fi damuwa.
Hakanan ana sauƙaƙe hanyar wankin ta wani takamaiman ƙyanƙyashe na oval na biyu wanda ke sauƙaƙa shiga cikin ganga.
Don ƙara sauƙaƙe aikin wankin, tsakanin ƙyanƙyashe biyu a kan drum akwai madaidaicin bututun DIN.
Baya ga kyakkyawan dawowar da aka riga aka samu dangane da ingancin samfur da yawa, da raguwar lokutan sarrafawa, matsi kuma yana tabbatar da duk wasu fa'idodi don aiki mai tsada, watau.
*Ana amfani da ƙananan matsi da tsarin don samar da adadin samfur iri ɗaya
* Za'a iya gudanar da zagayowar aiki akai-akai, ba tare da buƙatar tsangwama mai tsayi ba
*Tsarin da suka ƙunshi inji da yawa ana iya sarrafa su a tsakiya kuma tare da taimakon kwamfuta
* Za a iya amfani da tsarin sanyaya nau'in nau'in rami zuwa waje na drum don matakan maceration na carbonic a ƙarƙashin yanayin zafin jiki mai sarrafawa.